Kidesign – Butita ft King Kaka & DJ Shiti lyrics, mp3 download, video

Comedian Eddie Butita has featured rapper King Kaka and comedian DJ Shiti in new song dubbed Kidesign.

Here are the lyrics of the song.

Eyoo ni Dj Shitti aka Kolokolo munyanye Na leo, nataka kuwaonyesha vile tutatudisha Wasanii ocha Ki-design utita ebu waonyeshe mfano kabla  Sauti ya dhahabu tamu niingilie

[Chorus: Butita] Ki-designer, ki-disigner(ooh yeah) Tunapenda Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner(ooh yeah) Mambo zetu  Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner (ooh yeah) Tunapenda Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner(ooh yeah) Mambo zetu Ki-designer

[Refrain] Utaambia nini watu Utaambia nini watu Utaambia nini watu Mambo zetu Ki-designer Utaambia nini watu Utaambia nini watu Utaambia nini watu Mambo zetu Ki-designer

[Verse 1: Butita] Kidogo pale Tukishuka wanazubaaga Ukituona sema pole(Wewe) Ju kunavile tunatesanga Mipango zetu ki-designer Swagga ni fire hadi hufichi Sema fine, na ligiza Mwaga mawe kuwamaliza ki-Delilah Biashara mfuko sawa  Zimeraruka ki-designer Ki-design, ki-designer Kama ni picha we piga ki-designer Ki-design, ki-designer Kama ni look we piga ki-designer [Chorus] Ki-designer, ki-disigner(ooh yeah) Tunapenda Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner(ooh yeah) Mambo zetu  Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner (ooh yeah) Tunapenda Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner(ooh yeah) Mambo zetu ki-designer

[Verse 2: King Kaka] Kuchi si kuchi tu, suti si suti tu Isimi yake au Prada na ni suti blue Aisee, sikuoni! Eastleigh bei ya jioni  Akizitoka niko nyuma yake ki-designer Lazima azibebe ki-designer Iyo Off-White, All White kwani ni ya? Ni design oriji, kutoka China Ki-designer, ki-designer Kama ni namba we chukua ki-designer Ki-designer, ki-designer Unachoma, washa ki-designer

[Chorus] Ki-designer, ki-disigner(ooh yeah) Tunapenda Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner(ooh yeah) Mambo zetu  Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner (ooh yeah) Tunapenda Ki-designer, ki-disigner, ki-disigner(ooh yeah) Mambo zetu Ki-designer

AZ[Outro: Dj Shiti] Haa Shaka! Imagine tunatoka kwa bedsitter zetu  Na looks za kuomba ki-design Tunapiga marashi ya shilingi mia tatu  Ya kupima,  Pale ndani ya Jamia Mall ki-design Huna adabu slayqueen nakupata  Kwa klabu .,sumenyanya Nakwambia I love you, I love you  Na pombe ya kubahatisha Kumbe tuko na mabibi kwa nyumba Mama Aggy na mama Muhonja ki-design Tunachafua meza kama Le-Groupe pamoja  Tunatoroka tunawaachia bill ki-design Get out of the way Get out of the way We Gotta Go!

Download Mp3

Watch: